
Ray-Ban
Shopee MallĐã Kiểm Định 100%Ray-Ban là một trong những thương hiệu kính mắt được biết đến rộng rãi nhất trên thế giới, chuyên sản xuất kính râm, kính thuốc và kính thông minh. Ban đầu được phát triển tại Hoa Kỳ dành cho phi công quân sự, thương hiệu này đã trở thành một biểu tượng thời trang toàn cầu nhờ sự kết hợp giữa thiết kế chức năng và phong cách vượt thời gian. Ray-Ban nổi tiếng nhất với các bộ sưu tập đặc trưng gồm Aviator, Wayfarer và Clubmaster, những mẫu kính duy trì sức hút qua nhiều thập kỷ.
Mã Giảm Giá & Voucher Độc Quyền Ray-Ban
Áp dụng trực tiếp tại gian hàng chính hãng trên Shopee, Lazada, Tiki, TikTok Shop
Hiện gian hàng chưa phát hành mã giảm giá mới.
Shopre.net liên tục đối soát tự động từ web chính chủ, hãy quay lại vào đợt Sale đôi & Payday nhé!
Danh Mục Sản Phẩm Của Ray-Ban

Gọng Kính Cận Ray-Ban RX5228 2000 Size 53mm Dáng Vuông Bo Unisex Nam Nữ
Sản phẩm chăm sóc và kỹ thuật chuyên nghiệp từ Rayban, tiêu chuẩn chất lượng quốc tế xử lý triệt để nhu cầu sử dụng, độ bền cao và mang lại hiệu quả bảo vệ vượt trội.

Gọng Kính Cận Kim Loại Tròn Ray-Ban Round Metal RX3447V 2500 Vàng Gold Tinh Tế
Sản phẩm Gọng Kính Cận Kim Loại Tròn Ray-Ban Round Metal RX3447V 2500 Vàng Gold Tinh Tế chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và tiện.

Gọng Kính Cận Ray-Ban Clubmaster Optics RX5154 2000 Size 49/51mm Đen Viền Vàng Cực Đẹp
Sản phẩm Gọng Kính Cận Ray-Ban Clubmaster Optics RX5154 2000 Size 49/51mm Đen Viền Vàng Cực Đẹp chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm.

Gọng Kính Ray-Ban RX7149D 2000 Kính Cận Thời Trang Nhẹ Size 55 Đen Bóng
Sản phẩm Gọng Kính Ray-Ban RX7149D 2000 Kính Cận Thời Trang Nhẹ Size 55 Đen Bóng chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và tiện ích.

Kính Thông Minh Ray-Ban Meta Headliner Smart Glasses Bản Caramel Tròng Polarized Chống Chói
Sản phẩm Kính Thông Minh Ray-Ban Meta Headliner Smart Glasses Bản Caramel Tròng Polarized Chống Chói chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an.

Kính Thông Minh Ray-Ban Meta Wayfarer Smart Glasses Camera 12MP Âm Thanh Mở Livestream AI
Sản phẩm Kính Thông Minh Ray-Ban Meta Wayfarer Smart Glasses Camera 12MP Âm Thanh Mở Livestream AI chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an.

Mắt Kính Nữ Ray-Ban Erika Classic RB4171F 710/T5 Size 54mm Gọng Đồi Mồi Càng Kim Loại Thanh Mảnh
Sản phẩm Mắt Kính Nữ Ray-Ban Erika Classic RB4171F 710/T5 Size 54mm Gọng Đồi Mồi Càng Kim Loại Thanh Mảnh chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại.

Mắt Kính Ray-Ban Justin Classic RB4165F 601/71 Size 55mm Gọng Nhựa Cao Su Mờ Chống Trượt
Sản phẩm Mắt Kính Ray-Ban Justin Classic RB4165F 601/71 Size 55mm Gọng Nhựa Cao Su Mờ Chống Trượt chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an.

Mắt Kính RAY-BAN - RB4379D 601/71 Size 55 - Kính Mát Đen Bóng Tròng Xanh
Sản phẩm Mắt Kính RAY-BAN - RB4379D 601/71 Size 55 - Kính Mát Đen Bóng Tròng Xanh chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và tiện ích.

Mắt Kính RAY-BAN - RB4379D 659987 Size 55 - Kính Mát Phong Cách Trẻ Trung
Sản phẩm Mắt Kính RAY-BAN - RB4379D 659987 Size 55 - Kính Mát Phong Cách Trẻ Trung chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và tiện ích.

Mắt Kính RAY-BAN DADDY-O RB2016 601/31 - Size 59 - Kính Mát Ôm Mặt Chống Bụi Gió
Sản phẩm Mắt Kính RAY-BAN DADDY-O RB2016 601/31 - Size 59 - Kính Mát Ôm Mặt Chống Bụi Gió chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và.

Mắt Kính RAY-BAN Polarized Phân Cực - RB4260D 601/9A - Size 57 - Kính Mát Thể Thao
Sản phẩm Mắt Kính RAY-BAN Polarized Phân Cực - RB4260D 601/9A - Size 57 - Kính Mát Thể Thao chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và.

Mắt Kính RAY-BAN - RB4441D 677973 - Size 53 - Kính Mát Cao Cấp
Sản phẩm Mắt Kính RAY-BAN - RB4441D 677973 - Size 53 - Kính Mát Cao Cấp chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và tiện ích thiết thực.

Mắt Kính RAY-BAN - RB4441D 667787 - Size 53 - Kính Mát Chính Hãng
Sản phẩm Mắt Kính RAY-BAN - RB4441D 667787 - Size 53 - Kính Mát Chính Hãng chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và tiện ích thiết.

Mắt Kính Lục Giác Ray-Ban Hexagonal Flat Lenses RB3548N 001 Tròng Phẳng Cá Tính
Sản phẩm Mắt Kính Lục Giác Ray-Ban Hexagonal Flat Lenses RB3548N 001 Tròng Phẳng Cá Tính chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và tiện.

Mắt Kính Tròn Ray-Ban Round Metal RB3447 001 Gọng Kim Loại Vàng Tròng Xanh Rau Muống G-15
Sản phẩm Mắt Kính Tròn Ray-Ban Round Metal RB3447 001 Gọng Kim Loại Vàng Tròng Xanh Rau Muống G-15 chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an.

Mắt Kính Ray-Ban Clubmaster Classic RB3016 W0366 Gọng Đồi Mồi Viền Vàng Tròng G-15 Xanh
Sản phẩm Mắt Kính Ray-Ban Clubmaster Classic RB3016 W0366 Gọng Đồi Mồi Viền Vàng Tròng G-15 Xanh chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm.

Mắt Kính Ray-Ban Clubmaster Classic RB3016 W0365 Gọng Đen Viền Kim Loại Vàng Tròng G-15
Sản phẩm Mắt Kính Ray-Ban Clubmaster Classic RB3016 W0365 Gọng Đen Viền Kim Loại Vàng Tròng G-15 chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm.

Mắt Kính Ray-Ban New Wayfarer RB2132F 901 Size 55mm Thiết Kế Trẻ Trung Gọng Bo Nhẹ
Sản phẩm Mắt Kính Ray-Ban New Wayfarer RB2132F 901 Size 55mm Thiết Kế Trẻ Trung Gọng Bo Nhẹ chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm và.

Mắt Kính Ray-Ban Original Wayfarer Classic RB2140F 902 Gọng Đồi Mồi Nâu Tròng Xanh G-15
Sản phẩm Mắt Kính Ray-Ban Original Wayfarer Classic RB2140F 902 Gọng Đồi Mồi Nâu Tròng Xanh G-15 chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an tâm.

Mắt Kính Huyền Thoại Ray-Ban Original Wayfarer Classic RB2140F 901 Size 52mm Gọng Đen Bóng
Sản phẩm Mắt Kính Huyền Thoại Ray-Ban Original Wayfarer Classic RB2140F 901 Size 52mm Gọng Đen Bóng chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an.

Mắt Kính Phi Công Ray-Ban Aviator Large Metal II RB3026 L2846 Size 62mm Khung Đen Tròng G-15
Sản phẩm Mắt Kính Phi Công Ray-Ban Aviator Large Metal II RB3026 L2846 Size 62mm Khung Đen Tròng G-15 chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự.

Mắt Kính Ray-Ban Aviator Polarized Phân Cực Chống Chói RB3025 001/58 Size 58mm Gọng Vàng
Sản phẩm Mắt Kính Ray-Ban Aviator Polarized Phân Cực Chống Chói RB3025 001/58 Size 58mm Gọng Vàng chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an.

Mắt Kính Phi Công Ray-Ban Aviator Classic RB3025 L0205 Tròng Xanh Rau Muống G-15 Gọng Vàng
Sản phẩm Mắt Kính Phi Công Ray-Ban Aviator Classic RB3025 L0205 Tròng Xanh Rau Muống G-15 Gọng Vàng chính hãng từ thương hiệu Rayban, thiết kế tinh tế kết hợp chất liệu cao cấp đáp ứng tiêu chuẩn kiểm định nghiêm ngặt, mang lại sự an.
Khám Phá Danh Mục Ngành Thời Trang & Phụ Kiện
Xem trang tổng hợp ngànhCác Thương Hiệu Chính Hãng Cùng Ngành Thời Trang & Phụ Kiện
Xem tất cả (546)









