
BE&CHEERY
Shopee MallĐã Kiểm Định 100%BE&CHEERY(tiếng Trung:百草味, bính âm:Bǎicǎowèi) là một thương hiệu đồ ăn vặt tại Trung Quốc được thành lập vào năm2003 tại Hangzhou, Zhejiang. Thương hiệu này doHangzhou Haomusi Food Co., Ltd. (杭州郝姆斯食品有限公司)vận hành và được biết đến rộng rãi qua các dòng sản phẩm bao gồm các loại hạt, trái cây sấy, ô mai, thịt khô, bánh ngọt, kẹo và nhiều loại thực phẩm giải trí đóng gói khác. Kể từ tháng 6 năm 2020, BE&CHEERY chính thức thuộc quyền sở hữu của tập đoànPepsiCosau thương vụ mua lại trị giá khoảng700 triệu USD.1
Mã Giảm Giá & Voucher Độc Quyền BE&CHEERY
Áp dụng trực tiếp tại gian hàng chính hãng trên Shopee, Lazada, Tiki, TikTok Shop
Hiện gian hàng chưa phát hành mã giảm giá mới.
Shopre.net liên tục đối soát tự động từ web chính chủ, hãy quay lại vào đợt Sale đôi & Payday nhé!
Danh Mục Sản Phẩm Của BE&CHEERY

BE&CHEERY | Hạt Dẻ Tách Vỏ Hữu Cơ 500g Không Đường Ăn Vặt Healthy

BE&CHEERY | Hỗn Hợp Trái Cây Khô 258g

BE&CHEERY | Hạt Dẻ Nướng Sẵn Ăn Organic 50g*10 Gói Hạt Dẻ Ăn Vặt Dinh Dưỡng Dễ Ăn Gói Nhỏ Dễ Mang theo

BE&CHEERY | Mận sấy tổng hợp 500g: Mận quả mâm xôi mận sấy trái cây sấy khô

BE&CHEERY | Nam việt quất khô đóng hũ 500g

BE&CHEERY | Bánh Bông Gân Dinh Dưỡng

Hạt dẻ Yanshan ăn liền 10 gói 40g mỗi gói Snack văn phòng và di chuyển Snack dinh dưỡng cho ăn kiêng

BaiCaoWei Mận Sấy 200g Vị Chua Ngọt Hương Trung Hoa Ăn Vặt Văn Phòng Hay Nhà
Khám Phá Danh Mục Ngành Thực Phẩm & Bách Hóa
Xem trang tổng hợp ngànhCác Thương Hiệu Chính Hãng Cùng Ngành Thực Phẩm & Bách Hóa
Xem tất cả (303)










