Hydro Flask

Hydro Flask

Shopee MallĐã Kiểm Định 100%
4.9(5.330 đánh giá)
58.260Người theo dõi
63Sản phẩm
Phản hồi chat: 99%

Thương hiệu chính hãng Hydro Flask phân phối chính thức.

Mã Giảm Giá & Voucher Độc Quyền Hydro Flask

Áp dụng trực tiếp tại gian hàng chính hãng trên Shopee, Lazada, Tiki, TikTok Shop

Hiện gian hàng chưa phát hành mã giảm giá mới.

Shopre.net liên tục đối soát tự động từ web chính chủ, hãy quay lại vào đợt Sale đôi & Payday nhé!

Danh Mục Sản Phẩm Của Hydro Flask

Hiển thị 24 / 63 sản phẩm
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 946ml W32CTS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 946ml W32CTS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 946ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.203.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.203.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Straw Travel Bottle 1183ml WT40BFS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Straw Travel Bottle 1183ml WT40BFS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 1183ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.341.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.341.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 1182ml W40BTS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 1182ml W40BTS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 1182ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.341.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.341.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Chug Cap 946ml W32BFCC

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Chug Cap 946ml W32BFCC

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 946ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.203.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.203.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 591ml W20BTS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 591ml W20BTS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 591ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

893.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
893.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Sip Lid 591ml W20BCX

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Sip Lid 591ml W20BCX

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 591ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

974.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
974.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 473ml W16CTS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 473ml W16CTS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 473ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

853.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
853.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 354ml W12CTS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Cap 354ml W12CTS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 354ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

812.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
812.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 591ml T20CPB

Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 591ml T20CPB

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 591ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

755.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
755.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 473ml T16CPC

Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 473ml T16CPC

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 473ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

674.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
674.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 473ml T16CPB

Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 473ml T16CPB

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 473ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

674.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
674.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Standard Flex Cap 710ml S24SX

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Standard Flex Cap 710ml S24SX

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 710ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.129.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.129.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Standard Flex Straw Cap 621ml S21FS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Standard Flex Straw Cap 621ml S21FS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 621ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.097.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.097.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask Mug 354ml M12CP

Ly giữ nhiệt Hydro Flask Mug 354ml M12CP

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 354ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

755.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
755.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Lightweight Flex Cap 1182ml LW40LWB

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Lightweight Flex Cap 1182ml LW40LWB

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 1182ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.479.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.479.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Lightweight Wide Flex Straw Cap 946ml LW32LWFS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Lightweight Wide Flex Straw Cap 946ml LW32LWFS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 946ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.341.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.341.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Lightweight Wide Flex Straw Cap 713ml LW24LWFS

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Lightweight Wide Flex Straw Cap 713ml LW24LWFS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 713ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.203.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.203.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Lightweight Flex Cap 710ml LW24LWB

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Lightweight Flex Cap 710ml LW24LWB

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 710ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.203.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.203.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Straw Lid 828ml T28PS

Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Straw Lid 828ml T28PS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 828ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

893.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
893.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Straw Cap 946ml LE-S25W32

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Wide Flex Straw Cap 946ml LE-S25W32

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 946ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

1.203.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
1.203.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask Travel Tumbler 946ml LE-S25TT32

Ly giữ nhiệt Hydro Flask Travel Tumbler 946ml LE-S25TT32

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 946ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

974.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
974.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 828ml T28CPB

Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Press-in Lid 828ml T28CPB

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 828ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

893.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
893.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Straw Lid 591ml T20PS

Ly giữ nhiệt Hydro Flask All Around Tumbler Straw Lid 591ml T20PS

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 591ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

755.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
755.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Bình giữ nhiệt Hydro Flask Standard Cap 621ml S21CSX

Bình giữ nhiệt Hydro Flask Standard Cap 621ml S21CSX

Bình giữ nhiệt CellphoneS dung tích 621ml chất liệu Inox 304/316 cao cấp, khả năng giữ nóng 8h và giữ lạnh 12h vượt trội, nắp đậy gioăng silicone chống tràn tuyệt đối, tiện lợi mang theo học tập và làm việc.

974.000 ₫
🔥 Đang ở giá đáy
Bảng giá đối soát 4 sàn
đã kiểm định
Shopee Mall
974.000 ₫
Mua
Lazada Mall
Sàn tạm hết
Tạm hết
Tiki Trading
Sàn tạm hết
Tạm hết
TikTok Shop
Sàn tạm hết
Tạm hết
Xem Thêm 39+ Sản Phẩm Tại Official Store

Đối soát giá tự động hàng ngày từ các gian hàng chính hãng Shopee Mall, LazMall & Tiki

Mã Giảm Giá Hydro Flask T10/2026, Voucher Sale | Shopre.net